| ชื่อ | เครื่องชั่ง 1,000กก. เครื่องชั่ง 1ตัน เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น 2ตัน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| โครงสร้าง | กรอบสี่เหลี่ยม |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักพื้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| การรักษา | เคลือบด้วยผงหรือขัดเงา |
| สี | แกรี่ น้ำเงิน เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีหรือแอลซีดี |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งพื้นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายไฟหุ้มฉนวน 5 เมตร สายโลหะ |
| ประเภทการแสดงผล | A23P , A9.A12E หรืออุปกรณ์เสริม |
| ประเภท | สะพานน้ําหนัก |
|---|---|
| แสดง | LED 7 บิต, 7 สถานะบ่งชี้ |
| กระตุ้นโหลดเซลล์ | ไฟฟ้ากระแสตรง 5V |
| สูงสุด การเชื่อมต่อโหลดเซลล์ | 8 ที่ 350 โอห์ม หรือ 16 ที่ 700 โอห์ม |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |