| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| ชื่อสินค้า | Yaohua ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนักดิจิตอล Digital |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | ตัวเรือนพลาสติก |
| หน้าที่ | การคำนวณราคาหรือการนับเป็นทางเลือก |
| ระดับความแม่นยำ | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักกระเป๋าเดินทางแบบดิจิตอล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกแบบพกพา |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 50กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 20T |
| ประเภทแสดง | แอลอีดีแอลซีดี |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110V/220V, แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ AC/DC |
| ขนาดกล่องต้นแบบ | 69*45.5*47 ซม. |
| วัสดุ | สแตนเลส, เหล็ก |
| วัสดุกระทะ | สแตนเลส |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 400x500มม |
|---|---|
| สี | ไม่จําเป็น |
| ความจุ | 300 กก. |
| รุ่น | เอสเคซี |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yaohua Digital Weighing Indicator เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การเคหะ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ฟังก์ชัน | การคำนวณราคาหรือการนับเป็นตัวเลือก |
| ระดับความแม่นยำ | 300000 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50HZ หรือ 110V 60HZ |