| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC/DC 110V-220V |
| พิมพ์ | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทสเกล | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| Material | Stainless Steel |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| Material | Stainless steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | weighing scale |
| Rated load | 100kg |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ความจุ | 1t-50t |
| คําสําคัญ | โหลดเซลล์ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| รูปแบบ | ประเภทการพูด |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |