| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| โหลดพิกัด | 300กก |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 20 กิโลกรัม |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 100t |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | ทีเอส-พี |
| ประเภท | ดิจิทัล |
| โหลดเซลล์ | โหลดเซลล์ดิจิทัลที่มีความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องชั่งชนิดใหญ่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | วัณโรค |
| โหลดเซลล์ | KELI / ZEMIC |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี / LED |
| วัสดุ | เหล็ก Q235 |
| วัสดุ | เหล็กเหนียวหรือ 304 SUS |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบด้วยผงหรือขัดเงา |
| สี | แกรี่ น้ำเงิน เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| โหลดเซลล์ | เซลล์โหลด 4 ตัว Zemic หรือ Keli |
| วัสดุ | 304 SUS |
|---|---|
| โหลดเซลล์ | 4 โหลดเซลล์ Zemic หรือ Keli |
| ความจุ | 500kg~3t |
| แผนก | 0.2/0.5/1กก. |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 1000x1000/1200x1200/1500x1500mm |