| ชื่อ | ป้ายบอกคะแนนบาสเก็ตบอลอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก/อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การใช้งาน | กลางแจ้ง |
| สีชิปหลอด | สีแดง |
| สี | แดง/เหลือง/น้ำเงิน/ขาว/เขียว |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือทาสี |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED A12, T6 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| หมายเลขรุ่น | ซีรี่ส์ XK315A1-23 |
|---|---|
| ขนาด | 255 x 170 x 130 มม |
| น้ําหนัก | 1.5 กก |
| การบรรจุ | กระดาษแข็ง |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับสะพานชั่ง เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ไฟ LED สีเขียว |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | น้ําหนักดิจิตอล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลส |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ชื่อ | มาตราส่วนการคำนวณราคาอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ชื่อ | มาตราส่วนการคำนวณราคาอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ชื่อ | มาตราส่วนการคำนวณราคาอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ชื่อ | ตัวแสดงน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ไฟ LED สีเขียว |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 3 ตัน |
| ความแม่นยำ | 2กก.~5กก |