| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| การผ่าตัด | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งนับ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C~40°C (32℉-104℉) |
| วัสดุ | เหล็กอ่อนหรือสแตนเลส 304 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มาตราส่วนแพลตฟอร์มม้านั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| โหลดอันดับ | 30 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | โอเอ็ม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน/เหล็กอ่อน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |