| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10 กก. |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดีหรือแอลอีดี |
| ความกว้าง | 3 เมตร |
| แพลตฟอร์ม | แผ่นตรวจสอบหรือแผ่นเรียบ |
| เซนเซอร์ | สเกลอนาล็อก |
| ชื่อ | สะพานน้ําหนักรถบรรทุก 60t |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดีหรือแอลอีดี |
| ความกว้าง | 3 เมตร |
| แพลตฟอร์ม | แผ่นตรวจสอบหรือแผ่นเรียบ |
| เซนเซอร์ | สเกลอนาล็อก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| วัสดุ | 304สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ: 220V/50Hz(±10%) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| วัสดุ | 304สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ: 220V/50Hz(±10%) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายไฟหุ้มฉนวน 5 เมตร สายโลหะ |
| ประเภทการแสดงผล | A12, A12E หรืออุปกรณ์เสริม |
| ชื่อ | ระดับพื้นของโกดัง |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน/เหล็กอ่อน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งพื้นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายไฟหุ้มฉนวน 5 เมตร สายโลหะ |
| ประเภทการแสดงผล | A23P , A9.A12E หรืออุปกรณ์เสริม |
| จัดอันดับโหลด | 5T/10T |
|---|---|
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 1.2*2.2ม |
| สี | ไม่จําเป็น |
| การบรรจุ | กระดาษแข็ง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-240V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |