| ชื่อ | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| พิมพ์ | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | นำ |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 300000 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ที่มีความแม่นยำ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 15-20days |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี (แสงพื้นหลังสีขาวสว่าง) |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 220 กรัม |
| ความถูกต้อง | 0.0001ก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |