| ประเภท | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| แสดง | 6 - หลัก 20 มม LED สีแดง |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 30กก.~1,000กก |
| ความถูกต้อง | 0.1กก |
| ชื่อ | สเกลรูปร่าง U |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กอ่อน / สแตนเลส |
| แสดง | LCD/LED |
| ชื่อสินค้า | จอแสดงผลการชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| ความถูกต้อง | 0.1กก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| ความถูกต้อง | 0.1กก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือทาสี |
| สี | สีเทา, สีฟ้า, สีเขียว, ตัวเลือก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED A12, T6 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งชนิด U อุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กอ่อน / สแตนเลส |
| แสดง | LCD/LED |
| พิมพ์ | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | นำ |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 300000 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |