| ชื่อสินค้า | สร้างตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนักเครื่องพิมพ์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| วัสดุ | ABS |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟกระแสสลับ 110-240V DC 5V |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อสินค้า | Yaohua ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนักดิจิตอล Digital |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | ตัวเรือนพลาสติก |
| หน้าที่ | การคำนวณราคาหรือการนับเป็นทางเลือก |
| ระดับความแม่นยำ | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| หมายเลขรุ่น | ซีรี่ส์ XK315A1-23 |
|---|---|
| ขนาด | 255 x 170 x 130 มม |
| น้ําหนัก | 1.5 กก |
| การบรรจุ | กระดาษแข็ง |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Yaohua Digital Weighing Indicator เครื่องชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| การเคหะ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ฟังก์ชัน | การคำนวณราคาหรือการนับเป็นตัวเลือก |
| ระดับความแม่นยำ | 300000 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50HZ หรือ 110V 60HZ |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD 6 หลัก ขนาด 25.4 มม. |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |