| หมายเลขรุ่น | รุ่น ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| Material | Stainless steel |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| Usage | weighing scale |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 20 กิโลกรัม |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 100t |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | การส่งแรงดัน |
| จัดอันดับการส่งออก | 1,000,000 |
| การใช้งาน | ตารางน้ําหนัก |
| ยอดคงเหลือเป็นศูนย์ | ±1.0 %อาร์โอ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 200 กิโลกรัม |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ความจุ | 50กก.-2ตัน |