| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Type | Load cell |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | weighing scale |
| Zero balance | ±1.0 %RO |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Theory | Resistance Sensor |
| Output | Analog Sensor |
| Usage | Consumption Sensor |
| Capacity | 300kg |
| รายการ | โหลดเซลล์สแตนเลส |
|---|---|
| ความจุ | 500 กก. ถึง 5 ตัน, 250 ปอนด์ถึง 20KLB |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ชื่อ | โหลดเซลล์ Keli |
|---|---|
| แบบ | QSFB-A |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอย |
| ความจุ | 20T |
| การใช้ | โหลดเซลล์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ความจุ | 300 กก. |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ชื่อ | โหลดเซลล์ชนิดคอลัมน์ |
| ความยาวของสาย | 12ม.(10~50ตัน),16ม.(60~200ตัน) |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| ชื่อ | โหลดเซลล์จุดเดียวอะลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |