| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| จัดอันดับโหลด | 3000KG |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | บาร์ชั่งน้ำหนักโค |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| จัดอันดับโหลด | 3T |
| ชื่อ | แถบชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| ประเภท | ขนาดแพลตฟอร์ม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V50HZ หรือ 110V 60HZ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-220V (AC) |
|---|---|
| ชนิด | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ประเภทจอภาพ | ไฟ LED |
| บริการ | OEM และ ODM |
| คุณสมบัติ | ความแม่นยำสูงและประสิทธิภาพที่มั่นคง |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| จัดอันดับโหลด | 3000KG |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งชนิด U อุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กอ่อน / สแตนเลส |
| แสดง | LCD/LED |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | สีฟ้า |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| ชื่อ | เครื่องชั่งบาร์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| แสดง | LCD/LED |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | เซ็นเซอร์ดิจิตอล |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ระดับการปิดผนึก | IP67-IP68 |