| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | สแตนเลส |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือสังกะสีร้อน |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| จัดอันดับโหลด | 15000Kg |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแพลตฟอร์ม |
|---|---|
| วัสดุ | อย่างน้อย |
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา , น้ำเงิน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| โครงสร้าง | กรอบสี่เหลี่ยม |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผงหรือสังกะสีร้อน |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน, เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| จัดอันดับโหลด | 15000Kg |
| ชื่อ | ตารางการชั่งขนาดของแพลตฟอร์มดิจิตอล |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS304 |
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| ความถูกต้อง | 50 กรัม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งโต๊ะแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | ตารางการชั่งขนาดของแพลตฟอร์มดิจิตอล |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS304 |
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| จัดอันดับโหลด | 60กก |
| ความถูกต้อง | 10g |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ความจุ | 300 กก. |
| ชื่อ | รถบรรทุกพอลเล็ตไฟฟ้า |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |