| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | จอแสดงผลการชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | ตัวชี้วัดน้ําหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | นำ |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | จอแสดงผลการชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อ | ตัวชี้วัดน้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |