| ประเภท | Axle Scale, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ประเภทจอภาพ | LCD หรือ LED, LCD |
| ปลอดภัยเกินพิกัด | 120% FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| สี | ปรับแต่ง |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | SKYER เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| บริการ | OEM และ ODM |
| รุ่น | AS002(2 ชิ้น) เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | สเกลเพลา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | แผ่นชั่งน้ำหนักยานพาหนะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สูงสุด โหลดต่อล้อ | 500กก./1,000กก./1500กก |
| ระยะอุณหภูมิ | 0–50°ซ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ขนาด AAA ขนาด 3 x 1.5 V แบบชาร์จไฟได้ (อุปกรณ์เสริม) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องอลูมิเนียม |