| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกแบบพกพา |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 50กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 20T |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งเพลารถบรรทุกแบบพกพา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002C |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | แผ่นชั่งน้ำหนักยานพาหนะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |