| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งเชิงวิเคราะห์อิเล็กทรอนิกส์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 200g |
| ความถูกต้อง | 0.0001ก |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งวิเคราะห์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 610g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีพร้อมแสงด้านหลัง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 160g |
| ความถูกต้อง | 0.1มก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| ชนิด | ยอดคงเหลือในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.01g |
| ความจุ | 3kg / 4 กก / 5 กิโลกรัม / 6kg |
| วัสดุ | สแตนเลสและพลาสติก |
| เลือกชิ้นส่วน | RS232C และ RS485, เครื่องพิมพ์, น้ำหนักมาตรฐาน |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 31กก |
| ความถูกต้อง | 1 กรัม |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC (100-240V 50HZ / 60HZ) |
| โหลดจัดอันดับ | 1500g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| หน่วย | g, oz, ct, lb |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-250V |
| ประเภทจอภาพ | จอแสดงผล LCD |
| เซนเซอร์ | มาตรวัดความเครียดความแม่นยำสูง |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ที่สามารถกู้คืนได้ |
| ชื่อสินค้า | ประเภท M1 น้ําหนักสมดุล,น้ําหนัก,น้ําหนักปริมาณน้ําหนักเหล็กเหล็กเหล็ก,น้ําหนักทดสอบสําหรับเครน |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | ถุงพลาสติก, กล่องกระดาษแข็ง, กล่องไม้อัด, พาเลทไม้อัด |
| ชื่อสินค้า | ประเภท M1 น้ําหนักสมดุล,น้ําหนัก,น้ําหนักปริมาณน้ําหนักเหล็กเหล็กเหล็ก,น้ําหนักทดสอบสําหรับเครน |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | ถุงพลาสติก, กล่องกระดาษแข็ง, กล่องไม้อัด, พาเลทไม้อัด |
| ชื่อสินค้า | ประเภท M1 น้ําหนักสมดุล,น้ําหนัก,น้ําหนักปริมาณน้ําหนักเหล็กเหล็กเหล็ก,น้ําหนักทดสอบสําหรับเครน |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | ถุงพลาสติก, กล่องกระดาษแข็ง, กล่องไม้อัด, พาเลทไม้อัด |