| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งที่แม่นยำ, เครื่องชั่งในห้องปฏิบัติการ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 300 กรัม |
| ความถูกต้อง | 1 มก |
| ประเภท | สมดุลในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.01ก |
| ความจุ | 600g |
| วัสดุ | พลาสติกพร้อมกระทะสแตนเลส |
| เลือก | Oem |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 100 กรัม |
| ความถูกต้อง | 0.1มก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| ประเภท | เครื่องชั่งดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภท | เครื่องชั่งสมดุลในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ที่มีความแม่นยำ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 15-20days |
| ประเภท | เครื่องชั่งดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี (แสงพื้นหลังสีขาวสว่าง) |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 220 กรัม |
| ความถูกต้อง | 0.0001ก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 20g |
| ความถูกต้อง | 1 มก |
| เวลาทำความร้อน | 0-99 นาทีโดยการตั้งค่า 1 นาที |