| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | พลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| หน้าที่ | น้ําหนัก |
| จัดอันดับการส่งออก | 1,000,000 |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC/DC 110V-220V |
| พิมพ์ | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทสเกล | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC/DC 110V-220V |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทเครื่องชั่ง | ตลาดปลาทะเล |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ชื่อ | ตารางน้ําหนัก |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ความจุ | 15กก./10ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขนาดม้านั่งกันน้ำ |
|---|---|
| แบบ | TCS-MINI |
| การชั่งน้ำหนัก | 3, 6, 7.5, 15, 30, 45, 60 กก |
| ความถูกต้อง | 3000,7500,15000,30000 |
| โหมดการแสดงผล | หลอดดิจิตอล 21 มม. สองด้าน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 300kg |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |