| Name | stainless steel platform scale |
|---|---|
| Material | 304 SUS |
| Treatment | Brushed finishing |
| Rated Load | 600KG |
| Accuracy | C3 |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| ประเภท | ตารางน้ําหนัก |
| Material | Stainless Steel |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| ชื่อสินค้า | มาตราส่วนแพลตฟอร์มม้านั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| โหลดพิกัด | 100กก |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มาตราส่วนแพลตฟอร์มม้านั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| โหลดอันดับ | 30 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | โอเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| รายละเอียดต่ำ | สูงเพียง 58 มม |
| OTEHR | เครื่องพิมพ์ในตัว |
| โหมดการชั่งน้ำหนัก | เพลาหรือเปอร์เซ็นต์ |
| เลขรุ่น | แอลซี339 |
|---|---|
| output | 2.0mV/วี |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก/สแตนเลส |
| การใช้งาน | ชั่งน้ำหนักน้ำหนักของผู้ชั่งน้ำหนัก |
| ความจุ | 10-500กก |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 1200T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| สี | เงิน, ทอง, ดำ |