| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 100 กรัม |
| ความถูกต้อง | 0.1มก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งวิเคราะห์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 610g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| ประเภท | เครื่องชั่งสมดุลในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| มารีเรียล | เหล็กเหล็ก |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | พาเลทไม้ |
| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| มารีเรียล | เหล็กเหล็ก |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | พาเลทไม้ |