| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 1500g |
| ความถูกต้อง | 0.1g |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งเชิงวิเคราะห์อิเล็กทรอนิกส์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 200g |
| ความถูกต้อง | 0.0001ก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-250V |
| ประเภทจอภาพ | จอแสดงผล LCD |
| เซนเซอร์ | มาตรวัดความเครียดความแม่นยำสูง |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ที่สามารถกู้คืนได้ |
| Display Type | LCD/LED |
|---|---|
| Power Supply | AC/DC |
| Type | waterproof weight scale |
| Material | Plastic |
| Packaging Details | Carton |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีพร้อมแสงด้านหลัง |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 160g |
| ความถูกต้อง | 0.1มก |
| หน่วย | กรัม ออนซ์ กะรัต ปอนด์ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 31กก |
| ความถูกต้อง | 1 กรัม |
| ประเภท | เครื่องชั่งดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ |
| ประเภท | เครื่องชั่งดิจิตอล |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งที่แม่นยำ, เครื่องชั่งในห้องปฏิบัติการ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| จัดอันดับโหลด | 300 กรัม |
| ความถูกต้อง | 1 มก |