| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 200 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 300kg |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| Product name | Bench platform Scale |
|---|---|
| Material | 304 Stainless steel |
| Rated Load | 30kg |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแพลตฟอร์มอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |