| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 60กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| Material | Stainless steel |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| Power Supply | AC:220V/50HZ,DC:6V/4AH |
| Serves | OEM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | มาตราส่วนแพลตฟอร์มม้านั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| โหลดอันดับ | 30 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | โอเอ็ม |