| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักโค |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| ระดับความแม่นยำ | OIML III |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| วัสดุ | 304SUS |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 50กก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ชื่อ | ชั่งน้ำหนักบาร์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| โหลดอันดับ | 3T |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 800KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |