| ชื่อสินค้า | สร้างตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนักเครื่องพิมพ์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| วัสดุ | ABS |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟกระแสสลับ 110-240V DC 5V |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-220V (AC) |
|---|---|
| ชนิด | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ประเภทจอภาพ | ไฟ LED |
| บริการ | OEM และ ODM |
| คุณสมบัติ | ความแม่นยำสูงและประสิทธิภาพที่มั่นคง |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชนิด | เครื่องชั่งสำหรับเครื่องชั่งรูปตัวยูเครื่องชั่งตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50HZ หรือ 110V 60HZ |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | สแตนเลส |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ชั้นวาง | 6 - หลัก 20 มม LED สีแดง |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |