| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 800KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 60กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แรงต่ำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 6.8-7.0g/cm3 |
| มูลค่าเล็กน้อย | 1,000 กิโลกรัม |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับการทดสอบสเกลและสมดุล |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้ |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์ |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์ความดัน |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แรงต่ำ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แรงต่ำ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แบบคานเฉือน |