| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 150กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกพาเลทไฟฟ้าเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ความจุ | 3T |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220v/110v |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หน้าที่ | ไฟแสดงสถานะการเชื่อมต่อและเครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V-250V |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ชื่อ | รถเข็นพาเลทมือ |
|---|---|
| สี | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ดำ |
| ความถูกต้อง | 500 กรัม 1 / 3000-1 / 6000 |
| ชนิด | เครื่องชั่งรถยก |
| ประเภทจอภาพ | LED LCD |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |