| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | การส่งแรงดัน |
| จัดอันดับการส่งออก | 1,000,000 |
| การใช้งาน | ตารางน้ําหนัก |
| ยอดคงเหลือเป็นศูนย์ | ±1.0 %อาร์โอ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |