| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ยอดคงเหลือเป็นศูนย์ | ±1.0 %อาร์โอ |
| สายออก | 4 สาย |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| หน้าที่ | สำหรับการชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับการส่งออก | 1,000,000 |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะแบบอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| โหลดอันดับ | 100 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |