| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| หน้าที่ | น้ําหนัก |
| จัดอันดับการส่งออก | 1,000,000 |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| อิมพีดาเอาต์พุต | 350±5 โอห์ม |
| จัดอันดับการส่งออก | 1,000,000 |
| ความต้านทานอินพุต | 410±15โอห์ม |
| ปฏิบัติการ | -20℃~+60℃ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ความต้านทานอินพุต | 350±3.5 โอห์ม |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แบบคานเฉือน |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความจุ | 50-600kg |
| ชื่อ | โหลดเซลล์จุดเดียว |
| คำสำคัญ | เซลล์ laod |
| Max. แม็กซ์ platform size ขนาดแพลตฟอร์ม | 600 * 600mm |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความจุ | 1 00กก |
| ชื่อ | โหลดเซลล์ ZEMIC L6E3 |
| คําสําคัญ | โหลดเซลล์ |
| Max. สูงสุด Platform Size ขนาดแพลตฟอร์ม | 450 x 450 มม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท | โหลดเซลล์ |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ยอดคงเหลือเป็นศูนย์ | ±1.0 %อาร์โอ |
| Name | stainless steel platform scale |
|---|---|
| Material | 304 SUS |
| Treatment | Brushed finishing |
| Rated Load | 600KG |
| Accuracy | C3 |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ความต้านทานอินพุต | 350±3.5 โอห์ม |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แบบคานเฉือน |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความจุ | 50-500กก |
| ชื่อ | โหลดเซลล์ ZEMIC L6E3 |
| คําสําคัญ | โหลดเซลล์ |
| Max. สูงสุด Platform Size ขนาดแพลตฟอร์ม | 450 x 450 มม |