| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความจุ | 300 กก. |
| ชื่อ | โหลดเซลล์ ZEMIC L6E3 |
| คําสําคัญ | โหลดเซลล์ |
| Max. สูงสุด Platform Size ขนาดแพลตฟอร์ม | 450 x 450 มม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความจุ | 50-500kg |
| ชื่อ | ZEMIC L6E3 โหลดเซลล์ |
| คำสำคัญ | เซลล์ laod |
| Max. แม็กซ์ platform size ขนาดแพลตฟอร์ม | 450 x 450 มม |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์ |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ความต้านทานอินพุต | 350±3.5 โอห์ม |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แบบคานเฉือน |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ความต้านทานอินพุต | 350±3.5 โอห์ม |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แบบคานเฉือน |
| Type | Terminal for floor scale, bench scale |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีหรือแอลซีดี |
| Material | plastic case |
| Accuracy | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์การบริโภค |
| ความจุ | 300 กก. |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ความต้านทานอินพุต | 350±3.5 โอห์ม |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แบบคานเฉือน |
| วัสดุ | 304 สส |
|---|---|
| การรักษา | พ่นทราย |
| หน้าที่ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ชื่อ | โหลดเซลล์เดี่ยวแบบดิจิทัล |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ขนาดมาตราส่วนแพลตฟอร์ม | 400x400มม |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ความต้านทานอินพุต | 350±3.5 โอห์ม |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แบบคานเฉือน |