| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับสะพานชั่ง เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ไฟ LED สีเขียว |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งโต๊ะแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | การส่งแรงดัน |
| จัดอันดับการส่งออก | 1,000,000 |
| การใช้งาน | ตารางน้ําหนัก |
| ยอดคงเหลือเป็นศูนย์ | ±1.0 %อาร์โอ |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 410±15 โอห์ม |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 MΩ/(50VDC) |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| การผ่าตัด | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| หมายเลขรุ่น | HC200/HE200 |
|---|---|
| ขนาด | 210X135X60มม |
| การบรรจุ | กล่อง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้ระดับน้ำหนัก |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรูปตัว U เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | 6 หลัก 20.2 มิลลิเมตร LED สีแดง |
| วัสดุ | ตัวเรือนพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |