| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | มาตราส่วนการคำนวณราคา |
| วัสดุ | กระทะสแตนเลสหรือกระทะ ABS |
| ประเภทการแสดงผล | LED สีเขียว / LCD / LED สีแดง |
| ชื่อ | เครื่องชั่งพาเลทอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| รุ่น | XK315A1GB-LF |
|---|---|
| โวลเตชั่น | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100V~240V |
| ขนาด | 265 × 222 × 161 มม. |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD 6 หลัก ขนาด 25.4 มม. |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้ระดับน้ำหนัก |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 3000KG |
| ชื่อ | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| วัสดุ | อย่างน้อย |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |