| ชื่อ | แถบชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| ประเภท | ขนาดแพลตฟอร์ม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V50HZ หรือ 110V 60HZ |
| Product name | Yaohua Digital Weighing Indicator Weighing Scale Indicator |
|---|---|
| Housing | Plastic housing |
| Function | price computing or counting optional |
| Accuracy class | 300000 |
| Power Supply | 220V 50HZ or 110V 60HZ |
| ชื่อสินค้า | มาตราส่วนแพลตฟอร์มม้านั่ง |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| โหลดพิกัด | 100กก |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC: 220V/50Hz, DC: 6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| โหลดพิกัด | 300กก |
| ชื่อ | สะพานชั่งน้ำหนักแบบเคลื่อนที่ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10 กก. |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 20 กิโลกรัม |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 100t |
| ชื่อสินค้า | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 7.2กก./ตร.ซม |
| การบํารุงผิว | การวาดภาพ |
| การใช้งาน | สำหรับการทดสอบเครื่องชั่งและเครื่องชั่ง |
| แพ็คเกจ | กล่องไม้ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| ประเภทการแสดงผล | จอแสดงผล LED ดิจิตอล |
|---|---|
| เวลาปฏิกิริยาที่เสถียร | ห้าวินาที |
| กล่องแยก | ประเภทสแตนเลส |
| ชื่อ | นิติฐานรถบรรทุกสายน้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน / AG700L/1000L/1200L เหล็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 6.8-7.0g/cm3 |
| มูลค่าเล็กน้อย | 1,000 กิโลกรัม |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับการทดสอบสเกลและสมดุล |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้ |