| วัสดุ | อย่างน้อย |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| ความถูกต้อง | 0.2กก |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 400x500มม |
|---|---|
| สี | ไม่จําเป็น |
| ความจุ | 300 กก. |
| รุ่น | เอสเคซี |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| ประเภทตัวแปลง A/D | ซิกม่า-เดลต้า |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| เอาต์พุตสัญญาณ | เอาต์พุตอะนาล็อก 4-20 mA |
| ความละเอียดการแสดง | 3000 |
| พลังงานไฟฟ้า | อะแดปเตอร์ DC 9V 1A หรือ AC 110-220V 50 Hz |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี ซีรีส์ |
|---|---|
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 600*800 มม |
| สี | ไม่จําเป็น |
| การบรรจุ | กล่อง |
| ความจุ | 100~600กก |
| จัดอันดับโหลด | 3กก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1 กรัม |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220/50Hz |
| จัดอันดับโหลด | 150ตัน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 300x300mm |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| ความจุ | 100 ~ 200kg |
| แบบ | SKC |
| บรรจุภัณฑ์ | กระดาษแข็ง |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี ซีรีส์ |
|---|---|
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 600*800 มม |
| สี | ไม่จําเป็น |
| การบรรจุ | กล่อง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กระดาษแข็ง |
| พิมพ์ | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | นำ |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 300000 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ประเภท | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีหรือแอลซีดี |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 300000 |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | แถบชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| ประเภท | ขนาดแพลตฟอร์ม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V50HZ หรือ 110V 60HZ |