| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | สแตนเลส |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| สี | สีเทา |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| สายเคเบิลที่ให้มา | สายไฟหุ้มฉนวน 5 เมตร สายโลหะ |
| ประเภทการแสดงผล | A12, A12E หรืออุปกรณ์เสริม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| วัสดุ | 304สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ: 220V/50Hz(±10%) |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | ทีเอส-พี |
| ประเภท | ดิจิทัล |
| โหลดเซลล์ | โหลดเซลล์ดิจิทัลที่มีความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| ชื่อ | น้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์จากสแตนเลส |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| ชื่อ | สะพานน้ําหนักรถบรรทุก 60t |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดีหรือแอลอีดี |
| ความกว้าง | 3 เมตร |
| แพลตฟอร์ม | แผ่นตรวจสอบหรือแผ่นเรียบ |
| เซนเซอร์ | สเกลอนาล็อก |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกเคลื่อนที่ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1กก.-5กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10kg |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี / LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50HZ หรือ 110V / 60HZ |
| จัดอันดับภาระ | 60t |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |