| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การบํารุงผิว | ขัด |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภทตัวแปลง A/D | ซิกม่า-เดลต้า |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| เอาต์พุตสัญญาณ | เอาต์พุตอะนาล็อก 4-20 mA |
| ความละเอียดการแสดง | 3000 |
| พลังงานไฟฟ้า | อะแดปเตอร์ DC 9V 1A หรือ AC 110-220V 50 Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| หมายเลขรุ่น | เอสเคซี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ความถูกต้อง | 0.1ก./1ก./10ก./50ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ประเภท | ขนาดแพลตฟอร์ม |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| โครงสร้าง | U Beam แข็งแรง และเชื่อมได้ดี |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 3T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 1T~5T |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | OEM |