| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดีหรือแอลอีดี |
| ความกว้าง | 3 เมตร |
| แพลตฟอร์ม | แผ่นตรวจสอบหรือแผ่นเรียบ |
| เซนเซอร์ | สเกลอนาล็อก |
| ชื่อ | สะพานน้ําหนักรถบรรทุก 60t |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดีหรือแอลอีดี |
| ความกว้าง | 3 เมตร |
| แพลตฟอร์ม | แผ่นตรวจสอบหรือแผ่นเรียบ |
| เซนเซอร์ | สเกลอนาล็อก |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 550T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบแท่น |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กหรือสแตนเลส 304 |
| จัดอันดับโหลด | 500 กก.~5 ตัน |
| ตัวบ่งชี้ | ทางเศรษฐกิจ; ทั่วไป; ตัวเลือกความแม่นยำสูง |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| หมายเลขรุ่น | รุ่นบี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะ |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 500T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีและแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งเครน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ / กล่องไม้ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| sการรักษาพื้นผิว | เคลือบผง |
| สีของตัวสเกล | สีเทา,สีฟ้า,สีดำ, |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |