| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| sการรักษาพื้นผิว | เคลือบผง |
| สีของตัวสเกล | สีเทา,สีฟ้า,สีดำ, |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| รายการ | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะดิจิตอล |
| แพลตฟอร์ม | เหล็กคาร์บอน |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หน้าที่ | ไฟแสดงสถานะการเชื่อมต่อและเครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V-250V |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 10T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 10000กก |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
| สี | เงิน |
| ชื่อ | น้ําหนักอิเล็กทรอนิกส์จากสแตนเลส |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| จัดอันดับโหลด | 1200T |
| ประเภท | ไดนัมโมเมตรไร้สาย |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| สี | เงิน, ทอง, ดำ |