| วัสดุ | 304 สส |
|---|---|
| การรักษา | พ่นทราย |
| หน้าที่ | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา, แดง, ดำ, น้ำเงิน |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือสแตนเลส 304 |
| พลังงานไฟฟ้า | 110-220V(ไฟฟ้ากระแสสลับ) |
| ประเภท | สมดุลในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.01ก |
| ความจุ | 600g |
| วัสดุ | พลาสติกพร้อมกระทะสแตนเลส |
| เลือก | Oem |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 300x300mm |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| ความจุ | 100 ~ 200kg |
| แบบ | SKC |
| บรรจุภัณฑ์ | กระดาษแข็ง |
| หมายเลขรุ่น | รุ่น ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ชื่อ | ระดับพื้นของโกดัง |
|---|---|
| สี | เทา, แดง, เหลือง, ดำ, น้ำเงิน |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 5t |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| หมายเลขรุ่น | รุ่น ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| จัดอันดับโหลด | 500KG |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| วัสดุ | เหล็กเหนียวหรือ 304 SUS |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบด้วยผงหรือขัดเงา |
| สี | แกรี่ น้ำเงิน เหลือง |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| โหลดเซลล์ | เซลล์โหลด 4 ตัว Zemic หรือ Keli |
| ชื่อ | เครื่องชั่งตั้งโต๊ะแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| จัดอันดับโหลด | 100 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |