| ชื่อ | สะพานชั่งน้ำหนักแบบเคลื่อนที่ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10 กก. |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภท | ขนาดพื้น |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 100-240V |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| สี | ไม่จําเป็น |
| ชื่อสินค้า | บาร์สเกล |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 2543 |
| ประเภท | เครื่องชั่งแจ็คพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | เครื่องชั่งแจ็คพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หน้าที่ | ไฟแสดงสถานะการเชื่อมต่อและเครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V-250V |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| พิมพ์ | หน้าจอแสดงค่าน้ำหนักสำหรับเครื่องชั่งแบบตั้งพื้น เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | นำ |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 300000 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| รายการ | โหลดเซลล์สแตนเลส |
|---|---|
| ความจุ | 500 กก. ถึง 5 ตัน, 250 ปอนด์ถึง 20KLB |
| เกรดไอพี | กันน้ำ IP68 |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ประเภทการแสดงผล | LCD |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ที่มีความแม่นยำ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (100-240V 50Hz/60Hz) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| เวลาการส่งมอบ | 15-20days |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | การสลับทรานสดิวเซอร์, อนาล็อก |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| เกินขีดสุด | 300% FS |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| สายออก | 4 สาย |