| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10 กก. |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | รถเข็นพาเลทมือ |
|---|---|
| สี | แดง, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง, ดำ |
| ความถูกต้อง | 500 กรัม 1 / 3000-1 / 6000 |
| ชนิด | เครื่องชั่งรถยก |
| ประเภทจอภาพ | LED LCD |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกพาเลทไฟฟ้าเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| ความจุ | 3T |
| ประเภท | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220v/110v |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110/220VAC, 50/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดี/แอลซีดี |
| โครงสร้าง | กรอบสี่เหลี่ยม |
| แพลตฟอร์ม | 304 สแตนเลส |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1กก.-5กก |
| ประเภทการแสดงผล | A9,D10 |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งอุตสาหกรรม |
| สี | สีเขียว สีแดง สีน้ําเงิน |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 3000KG |
| ชื่อ | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | แม่แรงพาเลทไฟฟ้า |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อ | สะพานชั่งน้ำหนักแบบเคลื่อนที่ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10 กก. |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |