| ชื่อสินค้า | SKYER เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| บริการ | OEM และ ODM |
| รุ่น | AS002(2 ชิ้น) เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/โลหะผสมเหล็ก |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อ | สะพานชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | แอลซีดีหรือแอลอีดี |
| ความกว้าง | 3 เมตร |
| แพลตฟอร์ม | แผ่นตรวจสอบหรือแผ่นเรียบ |
| เซนเซอร์ | สเกลอนาล็อก |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1กก.-5กก |
| ประเภทการแสดงผล | A9,D10 |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งรถบรรทุกอุตสาหกรรม |
| สี | สีเขียว สีแดง สีน้ําเงิน |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1กก.-5กก |
| ประเภทการแสดงผล | A9,D10 |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งอุตสาหกรรม |
| สี | สีเขียว สีแดง สีน้ําเงิน |
| เหล็กสแตนเลส | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ยาง | สีดำ,สีส้ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องอลูมิเนียมกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 15 วัน |
| สามารถในการผลิต | 500pcs / M |