| ประเภท | Axle Scale, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ประเภทจอภาพ | LCD หรือ LED, LCD |
| ปลอดภัยเกินพิกัด | 120% FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อสินค้า | แผ่นชั่งน้ำหนักยานพาหนะ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักเพลาแบบพกพา |
|---|---|
| ประเภท | สเกลเพลา |
| ประเภทการแสดงผล | 100~240V |
| เลขรุ่น | AS002 |
| การใช้ | ชั่งน้ำหนักสินค้า |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1 กิโลกรัม |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อ | ขนาดของรถบรรทุกแกน |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีหรือแอลอีดี, จอแอลซีดี |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถบรรทุกเคลื่อนที่ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1กก.-5กก |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz หรือ 110V/60Hz |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เหล็กสแตนเลส | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ยาง | สีดำ,สีส้ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องอลูมิเนียมกล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 15days |
| สามารถในการผลิต | 500 ชิ้น / ม |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สูงสุด โหลดต่อล้อ | 500กก./1,000กก./1500กก |
| ระยะอุณหภูมิ | 0–50°ซ |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่อัลคาไลน์ขนาด AAA ขนาด 3 x 1.5 V แบบชาร์จไฟได้ (อุปกรณ์เสริม) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องอลูมิเนียม |
| ชนิด | Axle Scale, แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V / 50HZ |
| ประเภทจอภาพ | LCD หรือ LED, LCD |
| ปลอดภัยเกินพิกัด | 120% FS |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |