| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์ |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| เอาท์พุต | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์ความดัน |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แรงต่ำ |
| ประเภท | เทอร์มินัลสำหรับเครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| แสดง | LED สีแดง 6 หลัก 20 มม |
| อัตราบอด | 600, 1200, 2400, 4800, 9600 เป็นตัวเลือก |
| การจัดเก็บข้อมูล | บันทึกรถบรรทุก 1,000 คัน |
| วิธีการถ่ายทอด | RS232, RS422 ตัวเลือกเสริม RS485 เป็นตัวเลือก |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แรงต่ำ |
| ชื่อ | แท่นชั่งน้ำหนักรถบรรทุก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 10kg |
| ประเภทจอภาพ | จอแอลซีดี / LED |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 50HZ หรือ 110V / 60HZ |
| จัดอันดับภาระ | 60t |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ชื่อ | โหลดเซลล์ชนิดคอลัมน์ |
| ความยาวของสาย | 12ม.(10~50ตัน),16ม.(60~200ตัน) |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | เซ็นเซอร์ดิจิตอล |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ระดับการปิดผนึก | IP67-IP68 |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งรถลากพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| พลังงานไฟฟ้า | แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 6V/4AH |
| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อ | น้ําหนักพอลเล็ต |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ประเภท | ขนาดของรถยก |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |