| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์ |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| เอาท์พุท | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เซ็นเซอร์ความดัน |
| ชื่อ | โหลดเซลล์แรงต่ำ |
| ประเภท | สเกลเพลา แผ่นอลูมิเนียม |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| โอเวอร์โหลดที่ปลอดภัย | 120%FS |
| สี | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องชั่งน้ำหนักล้อแบบพกพา |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 110V~250V |
| รายละเอียดต่ำ | สูงเพียง 58 มม |
| OTEHR | เครื่องพิมพ์ในตัว |
| โหมดการชั่งน้ำหนัก | เพลาหรือเปอร์เซ็นต์ |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หน้าที่ | ไฟแสดงสถานะการเชื่อมต่อและเครื่องชั่งน้ำหนัก |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V-250V |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น, เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ชื่อ | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| การรักษา | เสร็จสิ้นการแปรง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0℃~40℃ (32℉-104℉) |
| รายการ | สายสัญญาณ |
|---|---|
| วัสดุ | ยางสีดำโลหะ |
| รูปแบบที่พัก | 4 สาย 6 สาย |
| ชื่อ | ชิ้นส่วนเครื่องชั่งน้ำหนัก |
| Packaging Details | carton |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำหนักเหล็กหล่อ M1 |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 6.8-7.0g/cm3 |
| มูลค่าเล็กน้อย | 1,000 กิโลกรัม |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับการทดสอบสเกลและสมดุล |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่องไม้ |
| วัสดุ | เหล็กเคลือบเป็นผง |
|---|---|
| สี | สีแดงสีเขียวสีฟ้าสีเหลืองสีดำ |
| ความถูกต้อง | 500กรัม,1/3000-1/6000 |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักรถบรรทุกพาเลท |
| ประเภทการแสดงผล | แอลอีดีแอลซีดี |