| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหรือสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| ประเภทการปิด | IP67-68 |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อสินค้า | จอแสดงผลการชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| ชื่อสินค้า | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ความไวของโหลดเซลล์ | 1.5~3mV/โวลต์ |
| รายการ | กล่องเชื่อมต่อสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| รูปแบบที่พัก | การปรับเดี่ยวหรือแรงดันไฟฟ้า |
| เกรดกันน้ํา | IP67 |
| โหลดเซลล์ประเภท | อนาล็อกหรือดิจิตอล |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | การสลับทรานสดิวเซอร์, อนาล็อก |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| เกินขีดสุด | 300% FS |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | อะนาล็อกเซนเซอร์ |
| ประเภท | ประเภทคอลัมน์ |
| สายออก | 4 สาย |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์ความต้านทาน |
| output | เซ็นเซอร์ดิจิตอล |
| การใช้งาน | เครื่องตรวจจับความดัน |
| ระดับการปิดผนึก | IP67-IP68 |
| จัดอันดับโหลด | 3กก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 1 กรัม |
| ประเภทการแสดงผล | LCD/LED |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220/50Hz |
| จัดอันดับโหลด | 150ตัน |