| ชื่อ | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้นรายละเอียดต่ำ |
|---|---|
| มาตราส่วน สี | สีเทา, สีดำ, สีเหลือง, |
| ประเภทการแสดงผล | A12 หรือตัวเลือกอื่นๆ |
| จัดอันดับโหลด | 300 กก. |
| พลังงานไฟฟ้า | 110V/220V |
| ประเภท | เครื่องชั่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-250V |
| ประเภทการแสดงผล | จอ LCD |
| เซนเซอร์ | สเตรนเกจความแม่นยำสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักในห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-250V |
| ประเภทจอภาพ | จอแสดงผล LCD |
| เซนเซอร์ | มาตรวัดความเครียดความแม่นยำสูง |
| แหล่งจ่ายไฟ | แบตเตอรี่ที่สามารถกู้คืนได้ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110-220V (AC) |
|---|---|
| ชนิด | เครื่องชั่งแบบตั้งพื้น |
| ประเภทจอภาพ | ไฟ LED |
| บริการ | OEM และ ODM |
| คุณสมบัติ | ความแม่นยำสูงและประสิทธิภาพที่มั่นคง |
| ชื่อ | ตัวบ่งชี้การชั่งน้ำหนัก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LED |
| วัสดุ | กล่องพลาสติก |
| ขับรถขึ้น | 4X350โอห์ม/8X700โอห์ม |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V 50Hz หรือ 110V 60Hz |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักสำหรับร้านค้า |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | เอซี/ดีซี |
| ประเภท | ขนาดห้องครัว |
| วัสดุ | พลาสติก ABS, ชิ้นส่วนสแตนเลส |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี/ไฟ LED สีแดง |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V / 50Hz หรือ 110V/60Hz |
| จัดอันดับโหลด | 600กก |
| ความถูกต้อง | 0.1กก |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 300x300mm |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| ความจุ | 100 ~ 200kg |
| แบบ | SKC |
| บรรจุภัณฑ์ | กระดาษแข็ง |
| ชื่อ | เครื่องชั่งน้ำหนักโค |
|---|---|
| การรักษา | เคลือบผง |
| สี | เทา,แดง,ดำ,เหลือง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนหรือ 304SUS |
| ระดับความแม่นยำ | OIML III |
| ประเภท | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จัดอันดับโหลด | 30กก |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/50Hz,DC:6V/4AH |
| ทำหน้าที่ | Oem |